คุณจรวย ขันมณี ประธานกรรมการบริหาร ยานยนต์สแควร์ กรุ๊ป มอบหมายให้ คุณจตุพร ขันมณี รองประธานบริหาร บริษัท ยานยนต์สแควร์ กรุ๊ป และรองประธานกรรมการอำนวยการจัดงาน ”BIG Motor Sale 2018” เป็นประธานในพิธีส่งมอบรางวัลใหญ่ ได้แก่ รถยนต์กระบะ Isuzu D-Max Hi-Lander 1.9 Ddi Blue Power Z-Prestige A/T จำนวน 1 รางวัล และมอเตอร์ไซค์ YAMAHA MT-07 จำนวน 1 รางวัล รวมมูลค่ากว่า 1.2 ล้านบาท ให้แก่ 2 ผู้โชคดีที่ซื้อบัตรเข้าชมงาน ”BIG Motor Sale 2018” ณ อาคาร 1999 สำนักงานใหญ่บริษัท 1999 ถนนวิภาวดีรังสิต
รายชื่อผู้โชคดีที่รับรางวัล มีดังนี้